UM BILLBOARD

Þann 1. júlí 2016 kveiktum við á fyrsta LED skiltinu okkar — og reyndar voru þau tvö. Annað við Gullinbrú og hitt við gatnamót Grensásvegar og Miklubrautar. Minni skilti voru gangsett við Sæbraut skömmu síðar.

Í apríl 2017 fóru fimm LED skilti upp í Kópavogi, þrjú við Fífuna og tvö við Lindir. Sama ár bættust við tvö skilti á Selfossi, beggja megin þjóðvegar 1. Í árslok keypti Billboard fyrirtækið Dengsa ehf., sem hafði sett upp og þjónustað flettiskilti um árabil.

Á árunum 2018 og 2019 var efnt til samstarfs við fjölmarga eigendur flettiskilta um frekari LED væðingu þeirra. Voru þá sett upp skilti við Hilton á Suðurlandsbraut, Sprengisand við Reykjanesbraut og víðar.

Sumarið 2018 var samið við Reykjavíkurborg til 15 ára um rekstur biðskýla strætisvagna í borginni. Þar var gert ráð fyrir þjónustu á 210 biðskýlum, auk 50 auglýsingastanda sem fyrirtækið hefur leyfi til að setja upp í borginni. Í kjölfarið var samið um afnot og sölurétt auglýsinga á eldri skýlum á öllu höfuðborgarsvæðinu ásamt yfirtöku á þjónustusamningum við Garðabæ, Hafnarfjörð, Seltjarnarnes og Kópavog.

Í ársbyrjun 2019 var samningur gerður við Mosfellsbæ um rekstur átta biðskýla í bænum.

AUGLÝSINGASKILTI UM ALLT HÖFUÐBORGARSVÆÐIÐ

  • 32 Stórir LED skjáir
  • 343 LED skjáir í biðskýlum og á stöndum
  • 139 m² Stærsti auglýsingaveggur Íslands við Hamraborg

STARFSFÓLK

Vésteinn Gauti Hauksson

Framkvæmdastjóri

Netfang: vesteinn@billboard.is

Sími: 546-1414

Jón Ásgeir Gestsson

Sölustjóri

Netfang: asgeir@billboard.is

Sími: 899-6292

Gunnar Örn Runólfsson

Viðskiptastjóri

Netfang: gunnar@billboard.is

Sími: 848-3288

Aron Bjarki Jósepsson

Viðskiptastjóri

Netfang: aron@billboard.is

Sími: 867-5706

Edda Björk Bolladóttir

Viðskiptastjóri

Netfang: edda@billboard.is

Sími: 659-3465

Sara Karlsdóttir Andreassen

Viðskiptastjóri

Netfang: sara@billboard.is

Sími: 861-6850

Helena Hrund Jónasdóttir

Viðskiptastjóri

Netfang: helena@billboard.is

Sími: 690-0708

Halldóra Bjarkadóttir

Fjármálastjórn/Bókhald

Netfang: halldora@billboard.is

Sími: 546-1414

Snorri Marteinsson

Fjármálastjórn

Netfang: fjarmal@billboard.is

Sími: 845-9944

Þórhallur Árnason

Birtingar / IT

Netfang: toti@billboard.is

Sími: 650-5152

Aron Bessi Vésteinsson

IT deild

Netfang: aronb@billboard.is

Sími: 845-0805

Sigurður Hafsteinsson

Uppsetningar skilta / Smíði

Netfang: siggi@dengsi.is

Sími: 895-2019

Bartosz Sidorczuk

Verkstjóri / uppsetningar biðskýla

Netfang: bartek@billboard.is

Sími: 766-0046

Sigtryggur Einarsson

Hellulagnir / Jarðvegsvinna

Netfang: sigtryggur@billboard.is

Agnieszka Sidorczuk

Uppsetningar/ Plaköt

Netfang: agnieszka@billboard.is

Sími: 766-7572